khaocoviet

Join the forum, it's quick and easy

khaocoviet
khaocoviet
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Latest topics
» Môi trường cổ cư dân Văn Tứ Đông (Khánh Hòa)
Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* I_icon_minitimeThu Jun 27, 2013 8:11 am by diepkhaoco52

» Những người chế tác thần linh
Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* I_icon_minitimeThu Jun 27, 2013 7:53 am by diepkhaoco52

» Nỗi niềm di chỉ khảo cổ học
Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* I_icon_minitimeThu Jun 27, 2013 7:52 am by diepkhaoco52

» Tượng Ấn Độ Giáo (Phần 2)
Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* I_icon_minitimeWed Jun 26, 2013 9:45 pm by diepkhaoco52

» Tượng Ấn Độ Giáo (Phần 1)
Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* I_icon_minitimeWed Jun 26, 2013 9:43 pm by diepkhaoco52

» Văn hóa Ngưỡng Thiều (Phần 2)
Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* I_icon_minitimeWed Jun 26, 2013 9:36 pm by diepkhaoco52

» Văn hóa Ngưỡng Thiều (văn hóa đá mới Trung Quốc)
Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* I_icon_minitimeWed Jun 26, 2013 9:30 pm by diepkhaoco52

» Sách từ điển khảo cổ học
Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* I_icon_minitimeWed Jun 26, 2013 9:20 pm by diepkhaoco52

»  Lý lịch MrDiep_archaeology
Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* I_icon_minitimeWed Jun 26, 2013 9:12 pm by diepkhaoco52

Affiliates
free forum

Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :*

HaXuyen
anhthu8x_ct
6 posters

Trang 1 trong tổng số 3 trang 1, 2, 3  Next

Go down

Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Empty Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :*

Bài gửi by anhthu8x_ct Fri Nov 13, 2009 12:12 am

photobucket bị j áh, sáng jờ up hình đi Cát Tiên hoài ko được cứ bị đơ hoài bực mình wá Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 79 Thui trong khi cờ đợi mình tự kỷ chút nào Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 55, post mấy tấm hình em Tay ở lễ trao thưởng của Hiệp hội Nhạc đồng quê (Country Music Association) vừa diễn ra coi nào Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 88 Năm nay thắng lớn, đề cử 4 thắng cả 4 mà toàn những giải wan trọng Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 54 Nhìn xinh wá Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 37

Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Normal_awards_cma018

Spoiler:

Đổi tên 2pic theo yêu cầu của bạn Xiên gòy nhá Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 18

Được sửa bởi anhthu8x_ct ngày Tue Feb 02, 2010 4:16 pm; sửa lần 6.
anhthu8x_ct
anhthu8x_ct
Super Mod
Super Mod

Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Empty Re: Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :*

Bài gửi by HaXuyen Fri Nov 13, 2009 12:49 am

đề nghị bạn Thư đổi chủ đề topic đi cho nó generally 1 chút Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Yahoo_71đại để như là 'Nơi tự sướng cùng các tềnh iu" chẳng hạnNơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Yahoo_24, topic như thế chị em mềnh mới hoạt động lâu dài đcNơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Banhbao30
HaXuyen
HaXuyen
Member
Member

Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Empty Re: Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :*

Bài gửi by HaXuyen Fri Nov 13, 2009 1:15 am

t càm ràm xong gòy tới phần comt cho m đê Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Icon_biggrin .
Vẫn như mọi lần e Tay vô cùng xinh đợp và dạng dỡ ăn đứt các xì ta còn lại. Nói chung hài lòng về loạt ảnh rất chi nà nung ninh của em cơ mà trong cái phần xì poiler của m cái tấm thư 4 là gì thế kia Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 7cool_waaaht? *chỉ chỉ* Cái tay, cái tay của thèng cha già nào đó cần phải giữ trật tự mới đcNơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 1cool_choler, già mà hok nên nết à, bé Tay nùn mà thấy thì ông có mà toi nhá Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 6cool_beat_shot, em ấy nùn nhưng đc cái e ấy hơi bị cơ bắp nhoa Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Banhbao14
HaXuyen
HaXuyen
Member
Member

Bài gửi by anhthu8x_ct Fri Nov 13, 2009 1:27 am

haizzzzzzzz, seo m lại nhắc đến cái thèng "Tay lùn" kia làm t thêm hận thía Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 79 t lun tự hỏi cái thèng ấy nó có j hay ho mà cả em Tay lẫn em Sel đều đụng fài nó như thía Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 83 t kỳ thị nhân vật Jacob cao lẫn cái thèng lùn đóng vai ấy Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 54 ít ra em ấy cũng nên tìm thèng nào cao hơn em Joe một chút chứ Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 61

mà m ko tự kỷ nữa àh, làm t chờ đợi Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Hammer
anhthu8x_ct
anhthu8x_ct
Super Mod
Super Mod

Bài gửi by HaXuyen Fri Nov 13, 2009 1:46 am

Ồ sao ko, sau đây là màn tự kỉ của t, keke
Bợn Xiên xin được tung noạt ảnh nung ninh, nấp nánh của tềnh iuNơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Banhbao8. Khi nhìn vào nó ta sẽ hỉu tại sao nó lại khiến bợn Xiên ra lông lỗi ngày hôm nayNơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Banhbao14

Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 124672471835

Chính tấm hình này nó đã làm bợn Xiên lên cơn nhồi máu cơ tim và ngã cái rầm trước tềnh iu từ dạo ấyNơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Yahoo_24

Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 1252089264soff520copy

Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 1252089715soff13120copy

Spoiler:

Vâng chính cái noạt ảnh chàng trai đồng quê và chú bò này đã làm bợn đây đau khổ, dằn vặt và tự xỉ vả bản thân ko biết bao lần Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Banhbao54vì lần đầu tiên trong cuộc đời mềnh phát hiện ra rằng mềnh ganh tị với 1 con bò Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Yahoo_24, nếu iem mà có phép như Alex iem cũng mún biến thành bò đứng ở đó mà ngắm oppa nữaNơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Yahoo_24

P/S:Vào SPOILER xem tiếp nhá, bợn Thư iu cầu bỏ vào đấy ^ ^

Sorry ai phải đọc cái này nhá, em bị đin, em bị tự kỉ nặng, em hâm hết thuôc chữa dồi, thông củm, thông củmNơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Yahoo_24

Được sửa bởi HaXuyen ngày Fri Nov 13, 2009 2:13 am; sửa lần 1.
HaXuyen
HaXuyen
Member
Member

Bài gửi by anhthu8x_ct Fri Nov 13, 2009 1:56 am

cái topic này lập ra là để chị em mềnh tự kỷ mừ Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 54 mà m bỏ hình vào spoiler đi, load nặng wá Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 38
anhthu8x_ct
anhthu8x_ct
Super Mod
Super Mod

Bài gửi by HaXuyen Fri Nov 13, 2009 5:33 pm

Spoiler:

Cái này là khoản tự kỉ nặng của bợn Xiên ai iếu tim đừng đọc nhớ, đọc xong đừng chửi nhớ, bợn đây đã bỏ nó vào nơi "thầm kín" gòy đấy, ko trưng ra mặt tiền đâu Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Banhbao30

Được sửa bởi HaXuyen ngày Fri Nov 13, 2009 10:26 pm; sửa lần 1.
HaXuyen
HaXuyen
Member
Member

Bài gửi by anhthu8x_ct Fri Nov 13, 2009 6:06 pm

thấy m post bài nên t tí tởn Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 88 vào coai hem ngờ Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 38 căn bệnh tự kỷ trầm kha của con bạn mềnh ngày càng trầm trọng Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 61 m đi thực tập thế nào gòy mừ jờ bệnh tình nó nghiêm trọng hơn vậy Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 21

Đời đúng là lun có nhìu chiện bất ngờ thật Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Hammer Cách đây 1 năm có đứa nhìn em Tay bẩu "cái mẹt nhìn ác, nghe ko nổi loại nhạc ấy" Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 22 gòy thì coi xong cái MV Love Story lại trở thành fan của country, săn lùng nhạc của em ấy khắp nơi Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 23 Gòy cách đây vài tháng cóa đứa lại bẩu "anti nhạc Hàn, hát nghe ko hỉu, toàn những đứa séc xi, cái ITV suốt ngày fát mấy em Hàn làm bội thực, bla bla bla..." Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 108 hem ngờ giờ nó nghe toàn KPop bỏ wên US&UK lun ế Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 54

P/s: mềnh cũng là một nạn nhân của nó mới ghê Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 77
anhthu8x_ct
anhthu8x_ct
Super Mod
Super Mod

Bài gửi by HaXuyen Fri Nov 13, 2009 9:29 pm

Thư sory m bữa nay cho t tự kỉ một phát nhé, t bấn quá gòyNơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Cuteonion42
AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA..............................
La xong gòy đã quá, trời ôiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.....................
Húuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu..................................
Bữa nay các tềnh iu đã lên hạng nhất trên MUSIC BANK Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Chika10
*tung hoa tung hoa tung hoa*
Hôm nay là bữa thứ 6 ngày 13 đẹp nhất đời t Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 54
SS501 chiến thắng Shinee với số điểm áp đảo (11054 điểm so với Shinee 7602 điểm) Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Chika11Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Chika10
AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA........................... *gào tiếp tập 2*
Các oppa thắng rồi nhá, Baby vui rồi nhá, Lead vui rồi nhá, Min ơi khóc chưa? Kyu ơi, Ú ơi thik chưa nàoNơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Chika40? Vậy là các oppa có năng lượng để biểu diễn trong concert ở Shanghai vào ngày mai rồi.Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Chika39
Em ở đây lại típ tục tự kỉ, típ tục gào Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 83. Huhu thương sao cho cái thân phận Vietnamese fan......Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Green21ngày ấy biết đến bao giờNơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Green18
HaXuyen
HaXuyen
Member
Member

Bài gửi by anhthu8x_ct Fri Nov 13, 2009 9:52 pm

có hình concert ko post lên coai chơi Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Hammer

mà m đi thực tập chưa vậy Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 21
anhthu8x_ct
anhthu8x_ct
Super Mod
Super Mod

Bài gửi by HaXuyen Fri Nov 13, 2009 10:22 pm

Concert mai mới tổ chức m mần như t có phép là thổi ra hình mà đc àNơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 18
Thui post hình "hậu cảnh ko trang trí" của các bợn, mặt mộc nhé, chẳng son phấn jề đâu.Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Banhbao14
Ôi ...em ghen tị với đứa bé trong hình quớ Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 83

Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Anhso-05_1

Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Anhso-08_2

Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Anhso-08_3

Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Anhso-10_4

Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Anhso-11_5

Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Anhso-14_6

P/S: t chưa thi xong thì sao đi thực tập đc m, tới cuối tháng 12 lậnNơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 30
HaXuyen
HaXuyen
Member
Member

Bài gửi by anhthu8x_ct Sat Nov 14, 2009 12:25 am

vậy mà hôm gòy nghe m bẩu chạy lòng vòng khu công nghiệp để tìm cái chỗ thực tập làm t tưởng Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 60 có lên coi New Moon hem hay để dành xiền coi concert của mấy anh Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 54 mà mấy concert trước ko có hình àh Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 21

P/s: omg! topic đã được 2 page, chị em mềnh quyết tâm tự sướng + spam cho nó tăng page nhanh nữa đêê nào Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Hammer

[ESG]

Được sửa bởi anhthu8x_ct ngày Sat Nov 14, 2009 1:37 am; sửa lần 1.
anhthu8x_ct
anhthu8x_ct
Super Mod
Super Mod

Bài gửi by HaXuyen Sat Nov 14, 2009 12:41 am

t để dành đc 800k à, bít bao jờ nó mới lên đc con số để coi concertNơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Banhbao54
Chak để dành quớ chớ bi jờ t lên coi New Moon là đi tong số tiền ki cóp, bỏn xẻn cả 2 tháng nay cũng hơi tiếcNơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Banhbao34 , mí lại bi jờ cóa mạng chùa gòy nên cứ kiên nhẫn đợi chừng vài tuần là thèng nhachot nó luộc cho chị em mềnh xơi khỏi tốn xiềnNơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Banhbao14
HaXuyen
HaXuyen
Member
Member

Bài gửi by anhthu8x_ct Sat Nov 14, 2009 1:01 am

concert xem live fải khác hơn là ngồi nhà coi chứ m Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 88 mà 2 tháng m để dành được có 800k thui sao Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 108 t thấy m có xài j đâu, ăn chùa, ở chùa, xài mạng chùa của má mi ko àh Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 18 nhưng ít ra m còn để dành được chút đình, chả bù với t Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 77 trên YAN nó bán cái album của em Mil, hàng Japan đàng hoàng làm t thèm mún chít mà chả dám mua Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 5

[ESG]

Được sửa bởi anhthu8x_ct ngày Sat Nov 14, 2009 1:24 am; sửa lần 1.
anhthu8x_ct
anhthu8x_ct
Super Mod
Super Mod

Bài gửi by anhthu8x_ct Sat Nov 14, 2009 1:16 am

Giờ đến mình tự kỷ đêy, mang hình cũ của Niley ra post coi nào Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Hammer

Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* MileyCyrus-NickJonas101

Spoiler:

Hai em ấy ngày xưa nhìn ngây thơ vô số tội nhể Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 54 ôi Niley của tui Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 61

[ESG]
anhthu8x_ct
anhthu8x_ct
Super Mod
Super Mod

Bài gửi by HaXuyen Sat Nov 14, 2009 1:24 am

2 chẻ xinh quớ Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Banhbao8, m làm t bồi hồi nhớ lại cái Niley feeling nữa gòyNơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Yahoo_24. Em Mil từ hồi chia tay chia chân với em Nick xong ko quen đc cái thèng nào ra hồn cả Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Banhbao11, thế mà 2 chẻ chẳng chịu comeback cho t nhờ Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Banhbao12
HaXuyen
HaXuyen
Member
Member

Bài gửi by anhthu8x_ct Sat Nov 14, 2009 1:34 am

nhìn tới nhìn lui chỉ thấy 2 em nì là đẹp đôi nhứt Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 108 Jaylor, Taytay, Taylena, Nelena hay Miam t đều hem thik lắm Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 77 Hạnh phúc lớn nhứt của t bi jờ là Niley comeback Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 61

[ESG]
anhthu8x_ct
anhthu8x_ct
Super Mod
Super Mod

Bài gửi by HaXuyen Sat Nov 14, 2009 4:55 pm

Màn tự kỉ của bợn Xiên lại đc típ tụcNơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Nini2
Xin lỗi tềnh iu nhá hum nay em xin đc phá giá anh đây
Ai xem đừng shock nhá, bản chất của tềnh iu nó tòi ra đấy chẳng việc gì phải che che giấu giấu như ối bợn Vietnamese singers đâu nháNơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Banhbao14
Sau đây là noạt ảnh của Thộn ngơ, em xin đc show hàng đâyNơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Chika11Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Chika10

Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 30e135de9b4cfc0a622798ec
Há há người rừng của làng giải trí Hàn KuốcNơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Yahoo_24

Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 0310994001255607761Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 1257784474_061901
Ôi ôi cái mỏ, em mún cắn quớNơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Yahoo_9

Vào SPOILER xem tiếp nhớNơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Yahoo_69

Spoiler:

Hôm nay em lại vào đây gào rú tự kỉ như 1 con hâm chính hiệu thương cho cái thân phận Triple S Việt Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Nini65, trong khi fan Trung Quốc tối nay lại được thưởng thức cái màn xé áo của anh, hụhụ.Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Banhbao54
Cơ mờ hum nay em cũng phởn vì em coi cái phóng sự về anh giữa lúc chương trình đang phát em lại iu cái bác biên tập ghê gúmNơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Yahoo_24, hay ho làm sao bác ấy lại lồng bài Our Song của em Tay vào làm nhạc nền, thế nà cuối cùng cái tềnh iu trời Tây của em nó cũng có giao điểm với cái tềnh iu đất Hàn là anh rồi nhớ Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Yahoo_9, vừa sướng con mắt lại phê cái lỗ tai cho nên em bấn quá anh ạNơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Banhbao30. Tối nay anh và các SS diễn thật hoành tráng vào nhá anh, em mong chờ để bay vào youtube hóng hớt màn thoát y của anh đới tềnh iu ạNơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Banhbao14
HaXuyen
HaXuyen
Member
Member

Bài gửi by anhthu8x_ct Sat Nov 14, 2009 6:05 pm

Như vậy là sau 1 thời gian chờ đơi, We belong to music - 1 song nằm trong Shock Value 2 của Timbo đã bị leak 1 đoạn Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 54. Tuy là ko dài nhưng mà ít nhất nó cũng đủ sức thỏa mãn sự tò mò của mọi người về sự kết hợp mới lạ của Miley và Timbaland Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 61. Nghe thử xem Miley hát nhạc của Timbo thế nào, xem Mil sẽ xử lí thế nào trên 1 nền beat đập vô cùng dữ dội Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 88. Nghe để biết thêm chi tiết nhá Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Hammer

sao ko leak hết lun nhể, chờ đợi bản full Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 23

@HaXuyen: lồng Our Song của em Tay trong chương trình thật àh Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 8

[ESG]
anhthu8x_ct
anhthu8x_ct
Super Mod
Super Mod

Bài gửi by anhthu8x_ct Sun Nov 15, 2009 4:04 pm

anhthu8x_ct
anhthu8x_ct
Super Mod
Super Mod

Bài gửi by HaXuyen Tue Nov 17, 2009 8:34 pm

Jời ơi mềnh lại sắp bị tự kỉ nữa gòyNơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 8onion5, trong cái tình trạng bỏn xẻn, ki cóp mãi chẳng được bao nhiêu tiền mà tềnh iu cứ toàn tung DVD, CD hàng độc ko làm mềnh đây thèm rỏ dãiNơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Banhbao54, cầu trời cho có Triple S nào đó hào phóng mua xong rồi tung lên mạng cho mềnh đây đc hưởng phước ké Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Banhbao34 chứ cái kiếp nhà báo như em đây muôn đời cũng chẳng biết đến cái cảm giác cầm đĩa xịn nó dư thế lào Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 6onion72.
Thôi em đây lại típ tục tự sướng nhé Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Hammer

Ảnh concert hôm 14/11/2009, xem típ trong xì poi lờ nhớ Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 91

Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 1258242199835392_fileNơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* A07604558f0717313829357

Spoiler:

Em là em iu cái nụ cười này của các anh lắm đấy nhớ Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Yahoo_8, cơ mà xem ảnh trong concert ở Shangai này em lại bị tự kỉ, huhu Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Yahoo_20

Pờ/ sờ: coan kia t vô tự kỉ theo đề nghị của m rồi đấy nhớ Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Yahoo_71, ko càm ràm nữa nhoa mNơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Yahoo_24 m cũng vô làm vài màn đi Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* Cuteonion9
HaXuyen
HaXuyen
Member
Member

Bài gửi by anhthu8x_ct Tue Nov 17, 2009 10:43 pm

iu mà toàn xài hàng rip trên mạng hok vậy Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 299714 mà t càm ràm m khi nào chứ hả con kia Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 7840 bữa nay t chưa có đề tài để tự kỷ Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 356133 àh mà t có wà cho m nè Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 112836

Spoiler:

thik wà của t hem, cho ý kiến nhá Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 276208

[ESG]

Được sửa bởi anhthu8x_ct ngày Tue Nov 17, 2009 10:50 pm; sửa lần 3.
anhthu8x_ct
anhthu8x_ct
Super Mod
Super Mod

Bài gửi by daothituuyen Tue Nov 17, 2009 10:47 pm

t yêu cầu bạn Thu voi ban xuyen, đưa hình lên để bình loạn còn hay hơn nữa Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 299714
daothituuyen
daothituuyen
Member
Member

Bài gửi by anhthu8x_ct Tue Nov 17, 2009 10:52 pm

bạn Uyên muốn bình loạn hình j đây Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 112836
anhthu8x_ct
anhthu8x_ct
Super Mod
Super Mod

Bài gửi by daothituuyen Tue Nov 17, 2009 11:05 pm

hình j ma khơi gợi trí tưởng tượng của mọi người ấy Nơi tự sướng cùng các tềnh iu - chúc mừng em Tay thắng lớn tại Grammy 2010 nhá :* :* :* 597793
daothituuyen
daothituuyen
Member
Member

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Trang 1 trong tổng số 3 trang 1, 2, 3  Next

- Similar topics